|
|
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 400°C - 1200°C |
| ขนาดที่มีจำหน่าย | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. - 1500 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1 - 500 มม. |
| ขนาด | ตามแบบ |
| การใช้งาน | วาล์ว, การบด |
| ความต้านทานแรงดึง | 420 ขั้นต่ำ (N/mm²) |
| ความต้านทานอุณหภูมิ | สูงสุด 1000°C (ขึ้นอยู่กับโลหะผสม) |
| ขนาด | OD226 * ID184 * 2940 มม. |
| การบำบัดพื้นผิว | การตกแต่งสำเร็จรูป |
| การตัดเฉือน | CNC |
|
|
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 400°C - 1200°C |
| ขนาดที่มีจำหน่าย | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. - 1500 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1 - 500 มม. |
| ขนาด | ตามแบบ |
| การใช้งาน | วาล์ว, การบด |
| ความต้านทานแรงดึง | 420 ขั้นต่ำ (N/mm²) |
| ความต้านทานอุณหภูมิ | สูงสุด 1000°C (ขึ้นอยู่กับโลหะผสม) |
| ขนาด | OD226 * ID184 * 2940 มม. |
| การบำบัดพื้นผิว | การตกแต่งสำเร็จรูป |
| การตัดเฉือน | CNC |