|
|
| อุณหภูมิการทํางาน | 400 °C - 1200 °C |
| ขนาดที่มี | กว้าง 50 mm - 1500 mm |
| กระบวนการผลิต | กระบวนการหลอมหลอมศูนย์กลาง |
| การใช้งาน | วาล์ว การบด |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | ถึง 1000 °C (ขึ้นอยู่กับสับสนธิ) |
| ขนาด | ตามภาพวาด |
| โมดูลของเกียร์ | 8-60 |
| การแปรรูป | CNC |
| ตัวอย่างขนาด | OD226 * ID184 * 2940 มม. |
| ระยะความกว้าง | 1-500 มม. |
|
|
| อุณหภูมิการทํางาน | 400 °C - 1200 °C |
| ขนาดที่มี | กว้าง 50 mm - 1500 mm |
| กระบวนการผลิต | กระบวนการหลอมหลอมศูนย์กลาง |
| การใช้งาน | วาล์ว การบด |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | ถึง 1000 °C (ขึ้นอยู่กับสับสนธิ) |
| ขนาด | ตามภาพวาด |
| โมดูลของเกียร์ | 8-60 |
| การแปรรูป | CNC |
| ตัวอย่างขนาด | OD226 * ID184 * 2940 มม. |
| ระยะความกว้าง | 1-500 มม. |