|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| กว้าง | 1-500 มม. |
| การบํารุงผิว | จบเครื่องจักร |
| การใช้งาน | วาล์ว การบด |
| ความหนาของผนัง | WT0.5mm-22mm |
| ประเภทการเก่า | ป้องกันการกัดกร่อน |
| อุณหภูมิการทํางาน | 400°C-1200°C |
| สี | สีเทาเงิน |
| ขนาด | ตามภาพวาด |
| การแปรรูป | CNC |
|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| กว้าง | 1-500 มม. |
| การบํารุงผิว | จบเครื่องจักร |
| การใช้งาน | วาล์ว การบด |
| ความหนาของผนัง | WT0.5mm-22mm |
| ประเภทการเก่า | ป้องกันการกัดกร่อน |
| อุณหภูมิการทํางาน | 400°C-1200°C |
| สี | สีเทาเงิน |
| ขนาด | ตามภาพวาด |
| การแปรรูป | CNC |