|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| กระบวนการผลิต | กระบวนการหลอมหลอมศูนย์กลาง |
| สี | สีเทาเงิน |
| ระยะความกว้าง | 50mm - 1500mm |
| ความหนาของผนัง | 0.5 มิลลิเมตร - 22 มิลลิเมตร |
| อุณหภูมิการทํางาน | 400 °C - 1200 °C |
| ความแข็งแรงในการดึง | 420 N/mm2 (ขั้นต่ํา) |
| ประเภทการเก่า | ป้องกันการกัดกร่อน |
| การแปรรูป | CNC |
|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| กระบวนการผลิต | กระบวนการหลอมหลอมศูนย์กลาง |
| สี | สีเทาเงิน |
| ระยะความกว้าง | 50mm - 1500mm |
| ความหนาของผนัง | 0.5 มิลลิเมตร - 22 มิลลิเมตร |
| อุณหภูมิการทํางาน | 400 °C - 1200 °C |
| ความแข็งแรงในการดึง | 420 N/mm2 (ขั้นต่ํา) |
| ประเภทการเก่า | ป้องกันการกัดกร่อน |
| การแปรรูป | CNC |