|
|
| ประเภทการกัดกร่อน | ป้องกันการกัดกร่อน |
| ขนาดที่มีจำหน่าย | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. – 1500 มม. |
| การใช้งาน | วาล์ว, การบด |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1-500 มม. |
| ขนาด | OD226 * ID184 * 2940 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 400°C - 1200°C |
| โมดูลเฟือง | 8-60 |
| ทนอุณหภูมิ | สูงสุด 1000°C (ขึ้นอยู่กับโลหะผสม) |
| ขนาด | ตามแบบ |
| กระบวนการผลิต | กระบวนการหล่อแบบแรงเหวี่ยง |
|
|
| ประเภทการกัดกร่อน | ป้องกันการกัดกร่อน |
| ขนาดที่มีจำหน่าย | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. – 1500 มม. |
| การใช้งาน | วาล์ว, การบด |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1-500 มม. |
| ขนาด | OD226 * ID184 * 2940 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 400°C - 1200°C |
| โมดูลเฟือง | 8-60 |
| ทนอุณหภูมิ | สูงสุด 1000°C (ขึ้นอยู่กับโลหะผสม) |
| ขนาด | ตามแบบ |
| กระบวนการผลิต | กระบวนการหล่อแบบแรงเหวี่ยง |