|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทการเก่า | ป้องกันการกัดกร่อน |
| ระยะความกว้าง | 1-500 มม. |
| ขนาดที่มี | กว้าง.50mm - 1500mm |
| การบํารุงผิว | จบเครื่องจักร |
| อุณหภูมิการทํางาน | 400 °C - 1200 °C |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สูงสุด 1000 °C (ขึ้นอยู่กับสับสนธิ) |
| ความหนาของผนัง | WT0.5 มิลลิเมตร - 22 มิลลิเมตร |
| โมดูลของอุปกรณ์ | 8-60 |
| ขนาด | ตามภาพวาด |
| การแปรรูป | CNC |
|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทการเก่า | ป้องกันการกัดกร่อน |
| ระยะความกว้าง | 1-500 มม. |
| ขนาดที่มี | กว้าง.50mm - 1500mm |
| การบํารุงผิว | จบเครื่องจักร |
| อุณหภูมิการทํางาน | 400 °C - 1200 °C |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สูงสุด 1000 °C (ขึ้นอยู่กับสับสนธิ) |
| ความหนาของผนัง | WT0.5 มิลลิเมตร - 22 มิลลิเมตร |
| โมดูลของอุปกรณ์ | 8-60 |
| ขนาด | ตามภาพวาด |
| การแปรรูป | CNC |