|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | ความแข็งแรงในอุณหภูมิสูงถึง 1000 °C หรือสูงกว่า |
| ความอดทนต่อขนาด | CT8 |
| การประมวลผล | หมุนร้อน / หมุนออก |
| มาตรฐาน | N6 |
| ความเหมาะสมในการผลิต | กระบวนการ ผสม อุปกรณ์ และ การ จบ |
| ระยะขนาด | ส่วนละเอียดเล็ก ๆ ไปยังส่วนประกอบอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ |
| เกรด | ASTM B164/B127/B906 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1000 °C |
|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | ความแข็งแรงในอุณหภูมิสูงถึง 1000 °C หรือสูงกว่า |
| ความอดทนต่อขนาด | CT8 |
| การประมวลผล | หมุนร้อน / หมุนออก |
| มาตรฐาน | N6 |
| ความเหมาะสมในการผลิต | กระบวนการ ผสม อุปกรณ์ และ การ จบ |
| ระยะขนาด | ส่วนละเอียดเล็ก ๆ ไปยังส่วนประกอบอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ |
| เกรด | ASTM B164/B127/B906 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1000 °C |