|
|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สูงสุด 1200 °C |
| ความกว้าง | 15/25 มม. |
| การประมวลผล | หมุนร้อน / หมุนออก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1000 °C |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ความอดทนต่อขนาด | CT8 |
| บริการ | OEM ODM |
| ระยะขนาด | ชิ้นส่วนความแม่นยําขนาดเล็กสําหรับส่วนประกอบอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ |
|
|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สูงสุด 1200 °C |
| ความกว้าง | 15/25 มม. |
| การประมวลผล | หมุนร้อน / หมุนออก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1000 °C |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ความอดทนต่อขนาด | CT8 |
| บริการ | OEM ODM |
| ระยะขนาด | ชิ้นส่วนความแม่นยําขนาดเล็กสําหรับส่วนประกอบอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ |