|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| การประมวลผล | หมุนร้อน / หมุนออก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1000 °C |
| อุณหภูมิสูงสุด | สูงสุด 1200 °C |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ความกว้าง | 15/25 มม. |
| มาตรฐานเกรด | ASTM B164/B127/B906 |
| ความเหมาะสมในการผลิต | ปรับปรุงการใช้งาน |
| การรับประกัน | ไม่มี |
| เลขรุ่น | ตัวอย่างการพิมพ์ 3 มิติ |
|
|
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| การประมวลผล | หมุนร้อน / หมุนออก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 1000 °C |
| อุณหภูมิสูงสุด | สูงสุด 1200 °C |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ความกว้าง | 15/25 มม. |
| มาตรฐานเกรด | ASTM B164/B127/B906 |
| ความเหมาะสมในการผลิต | ปรับปรุงการใช้งาน |
| การรับประกัน | ไม่มี |
| เลขรุ่น | ตัวอย่างการพิมพ์ 3 มิติ |